HTSW-101-23-L-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-HTSW-101-23-L-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HTSW-101-23-L-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 1POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 1 ตำแหน่ง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HTSW-101-23-L-S รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
จำนวนของตำแหน่ง
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของแถว
1
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
รูปแบบ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C