IDSD-04-D-10.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM8816-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IDSD-04-D-10.00
คำอธิบาย
CBL ASSY SKT TO SKT 8POS 254MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.833' (254.00mm, 10.00")
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IDSD-04-D-10.00 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)
ชุด
ความยาว
0.833' (254.00mm, 10.00")