MMS-115-01-LM-DV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMS-115-01-LM-DV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMS-115-01-LM-DV
คำอธิบาย
CONN RCPT 30POS 0.079 GOLD PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.079" (2.00mm) ทรูโฮล ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MMS-115-01-LM-DV รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
Mfr
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความสูงฉนวน
0.175" (4.45mm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของตำแหน่ง
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3.9A ต่อหน้าสัมผัส
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.079" (2.00mm)