รูปภาพสำหรับ MTSW-105-22-L-D-231-LA ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MTSW-105-22-L-D-231-LA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MTSW-105-22-L-D-231-LA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTSW-105-22-L-D-231-LA
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 10POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 10 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
MTSW-105-22-L-D-231-LA รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.231" (5.87mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.090" (2.29mm)
ความสูงฉนวน
0.219" (5.56mm)
10.0µin (0.25µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A