SL-108-G-10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
612-SL-108-G-10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL-108-G-10
คำอธิบาย
CONN RCPT .100" 8POS GOLD PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SL-108-G-10 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.122" (3.10mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.108" (2.75mm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C