SNT-100-BK-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM8858-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SNT-100-BK-G
คำอธิบาย
CONN SHUNT 2POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 (1 x 2) ตำแหน่ง shunt คอนเน็กเตอร์ สีดำ เปิดด้านบน 0.100" (2.54mm) ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SNT-100-BK-G รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง
0.240" (6.10mm)
ผู้ผลิต
Samtec Inc.
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
10.0µin (0.25µm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภท
เปิดด้านบน
วัสดุโครง
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
เพศ
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4.3A ต่อหน้าสัมผัส
จำนวนของตำแหน่งหรือขา (ตาราง)
2 (1 x 2)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.100" (2.54mm)