SSQ-104-01-T-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1183-04-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSQ-104-01-T-D
คำอธิบาย
CONN RCPT 8POS 0.1 TIN PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SSQ-104-01-T-D รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
Mfr
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.335" (8.51mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.104" (2.64mm)
ประเภทหน้าสัมผัส
แบบงา
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่ง
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
465VAC, 655VDC
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.100" (2.54mm)
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 9,080
สต็อกจากโรงงาน: 1,533
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN RCPT 100POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 98POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 96POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 94POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 92POS 0.1 TIN PCB