SSW-104-01-G-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1209-04-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSW-104-01-G-S
คำอธิบาย
CONN RCPT 4POS 0.1 GOLD PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SSW-104-01-G-S รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
Mfr
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
20.0µin (0.51µm)
ชุด
สีฉนวน
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.335" (8.51mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.104" (2.64mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทหน้าสัมผัส
แบบงา
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4.7A ต่อหน้าสัมผัส
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
จำนวนของแถว
1
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
3.00µin (0.076µm)
ส่วนปลาย
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 1,023
สต็อกจากโรงงาน: 100
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN RCPT 50POS 0.1 GOLD PCB
ในสต็อก: 4101
CONN RCPT 49POS 0.1 GOLD PCB
CONN RCPT 48POS 0.1 GOLD PCB
ในสต็อก: 395
CONN RCPT 47POS 0.1 GOLD PCB
CONN RCPT 46POS 0.1 GOLD PCB