SSW-104-01-T-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1212-04-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSW-104-01-T-D
คำอธิบาย
CONN RCPT 8POS 0.1 TIN PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
โมเดล EDA/CAD
SSW-104-01-T-D รุ่น
ความสูงฉนวน
0.335" (8.51mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.104" (2.64mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4.7A ต่อหน้าสัมผัส
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.100" (2.54mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 438
สต็อกจากโรงงาน: 1,318
ความยาวอื่น
CONN RCPT 100POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 2157
CONN RCPT 98POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 395
CONN RCPT 96POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 94POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 92POS 0.1 TIN PCB