SSW-104-01-T-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1213-04-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSW-104-01-T-S
คำอธิบาย
CONN RCPT 4POS 0.1 TIN PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
โมเดล EDA/CAD
SSW-104-01-T-S รุ่น
ความสูงฉนวน
0.335" (8.51mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.104" (2.64mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4.7A ต่อหน้าสัมผัส
จำนวนของแถว
1
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 270
สต็อกจากโรงงาน: 304
ความยาวอื่น
CONN RCPT 50POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 3074
CONN RCPT 49POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 0
CONN RCPT 48POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 395
CONN RCPT 47POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 395
CONN RCPT 46POS 0.1 TIN PCB