TLW-105-06-T-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1101-05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLW-105-06-T-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 5POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 5 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TLW-105-06-T-S รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.105" (2.67mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.135" (3.43mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.300" (7.62mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.060" (1.52mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5.2A ต่อหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ส่วนปลาย
บัดกรี
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 4,163
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 40POS 2.54MM
ในสต็อก: 5866
CONN HEADER VERT 39POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 38POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 37POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM