TMM-106-03-G-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TMM-106-03-G-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMM-106-03-G-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 6POS 2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 6 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TMM-106-03-G-S รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.106" (2.69mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.323" (8.20mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.059" (1.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
20.0µin (0.51µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3.2A ต่อหน้าสัมผัส