TSW-146-23-L-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1071-46-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSW-146-23-L-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 46POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 46 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TSW-146-23-L-S รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
จำนวนของตำแหน่ง
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของแถว
1
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
รูปแบบ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทการติดตั้ง
สีฉนวน
สีดำ
ส่วนปลาย
บัดกรี
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 50POS 2.54MM
ในสต็อก: 241
CONN HEADER VERT 49POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 48POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 47POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 45POS 2.54MM