TSW-149-23-T-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1074-49-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSW-149-23-T-D
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 98POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 98 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
TSW-149-23-T-D รุ่น
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
จำนวนของแถว
2
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
พร้อมสำหรับการสั่งซื้อ
สต็อกจากโรงงาน: 243
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 100POS 2.54MM
ในสต็อก: 234
CONN HEADER VERT 96POS 2.54MM
ในสต็อก: 160
CONN HEADER VERT 94POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 92POS 2.54MM
ในสต็อก: 181
CONN HEADER VERT 90POS 2.54MM