TSW-149-23-T-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SAM1075-49-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSW-149-23-T-S
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 49POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 49 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
TSW-149-23-T-S รุ่น
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.115" (2.92mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.445" (11.30mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
พร้อมสำหรับการสั่งซื้อ
สต็อกจากโรงงาน: 243
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 50POS 2.54MM
ในสต็อก: 1029
CONN HEADER VERT 48POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 47POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 46POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 45POS 2.54MM