ATS480D47Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-ATS480D47Y-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS480D47Y
คำอธิบาย
ALTIVAR ATS480 SOFT START
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซอฟสตาร์ท / หยุด การจ่าย 47A ภาระ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATS480D47Y รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของมอเตอร์
1
ผู้ผลิต
Schneider Electric
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
208 ~ 690V
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต
47A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กำลังไฟฟ้า - โหลด
37000 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
110V ~ 230V
ประเภท
โมดูล
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภทมอเตอร์
มอเตอร์ AC
อุณหภูมิในการทำงาน
-15°C ~ 60°C