LC1D18M7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC1D18M7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC1D18M7
คำอธิบาย
TESYS CONTACTOR 3P AC3 18A 220VA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 18 A 220VAC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LC1D18M7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC, 300VDC - สูงสุด
ผู้ผลิต
Schneider Electric
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสช่วย
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
187VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
66VAC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
220VAC
เวลาทำงาน
22 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
3PST-NO (3 Form A)
เวลาปลดปล่อย
19 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
18 A