LC1D25F7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC1D25F7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC1D25F7
คำอธิบาย
TESYS CTR 25A AC3 11KW 1NO1NC110
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 25 A 110VAC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
โมเดล EDA/CAD
LC1D25F7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC, 300VDC - สูงสุด
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสช่วย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
93.5VAC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
33VAC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
110VAC
เวลาทำงาน
1.5 ms
เวลาปลดปล่อย
1.5 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
25 A