LC1D32BL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC1D32BL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC1D32BL
คำอธิบาย
TESYS 3P CTR 32A AC3 15KW 1NO1NC
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 32 A 24VDC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี
โมเดล EDA/CAD
LC1D32BL รุ่น
หมวดหมู่
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
32 A
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC - สูงสุด
ชุด
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสเสริม, ไดโอด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
เวลาทำงาน
88.55 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
24VDC