LC1D65AJD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC1D65AJD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC1D65AJD
คำอธิบาย
TESYS 3P EVLK CTR 65A 30KW AC3 1
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 65 A 12VDC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
โมเดล EDA/CAD
LC1D65AJD รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC, 300VDC - สูงสุด
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสเสริม, ไดโอด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
เวลาทำงาน
57.5 ms
เวลาปลดปล่อย
24 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
65 A