LC1D65AP7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC1D65AP7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC1D65AP7
คำอธิบาย
TESYS 3P EVLK CTR 65A 30KW AC3 2
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 65 A 230VAC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
โมเดล EDA/CAD
LC1D65AP7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC, 300VDC - สูงสุด
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสช่วย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
184VAC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
69VAC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
230VAC
เวลาทำงาน
26 ms
เวลาปลดปล่อย
19 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
65 A