LC2D40AF7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-LC2D40AF7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LC2D40AF7
คำอธิบาย
TESYS3PEVLK REVER CTR40A18,5KWAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 40 A 110VAC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LC2D40AF7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC, 300VDC - สูงสุด
ผู้ผลิต
Schneider Electric
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสช่วย
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
88VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
33VAC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
110VAC
เวลาทำงาน
26 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
3PST-NO (3 Form A)
เวลาปลดปล่อย
19 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
40 A