SSL1A12JDR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-SSL1A12JDR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSL1A12JDR
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 2A 24-280V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SIP
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3 ~ 12VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
24 V ~ 280 V
ชุด
กระแสโหลด
2 A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C