SSL1D101BD
SSL1D101BD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-SSL1D101BD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSL1D101BD
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 100MA 1-48V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SSL1D101BD รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
16 ~ 30VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
1 V ~ 48 V
ชุด
กระแสโหลด
100 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C