SSL1D101JD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4008-SSL1D101JD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSL1D101JD
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 100MA 1-48V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SSL1D101JD รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3 ~ 12VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
1 V ~ 48 V
ชุด
กระแสโหลด
100 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C