LCDA15C-1.TCT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LCDA15C-1.TCTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LCDA15C-1.TCTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LCDA15C-1.TCTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LCDA15C-1.TCT
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 33VC SOT143
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33V แคลมป์ 15A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-143
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LCDA15C-1.TCT รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
500W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
8pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-253-4, TO-253AA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
33V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15A (8/20µs)