RCLAMP1502B.TCT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RCLAMP1502B.TCTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RCLAMP1502B.TCTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RCLAMP1502B.TCTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RCLAMP1502B.TCT
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 40VC SC75
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SC-75 (SOT523)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1.5pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-75, SOT-416
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
40V