SLVU2.8-4.TBT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SLVU2.8-4TR-ND - เทปและม้วน (TR)
SLVU2.8-4CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SLVU2.8-4DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLVU2.8-4.TBT
คำอธิบาย
TVS DIODE 2.8VWM 15VC 8-SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15V แคลมป์ 24A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 8-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SLVU2.8-4.TBT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
24A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
5pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
4
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
2.8V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
15V