SMBJ150A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
600-SMBJ150ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
600-SMBJ150ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
600-SMBJ150ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ150A
คำอธิบาย
1-LINE 150V 2.5A TVS DO-214AA(SM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
243V แคลมป์ 2.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
243V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
2.5A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
150V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
167V