SMBJ150A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | 1-LINE 150V 2.5A TVS DO-214AA(SM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 34 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 243V แคลมป์ 2.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 243V |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 2.5A |
ชุด | พลังงาน - ยอดพัลส์ 600W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท Zener | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 150V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AA, SMB |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 167V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |