TCLAMP1202P.TGT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TCLAMP1202PTGTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TCLAMP1202PTGTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TCLAMP1202PTGTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TCLAMP1202P.TGT
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 25VC SLP2020P5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25V แคลมป์ 12A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SLP2020P5 (2x2)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TCLAMP1202P.TGT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
12A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
300W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ใช่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
ประเภท
การส่งกำลัง (ระหว่างราง)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-UDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
25V