TDS1401P.F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
600-TDS1401P.FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TDS1401P.F
คำอธิบาย
TVS DIODE 14VWM 20.5VC 2DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20.5V แคลมป์ 22A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 2-DFN (1x0.6)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
22A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
451W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
80pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
14V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1006 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
17.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
20.5V