TDS4501P.C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
600-TDS4501P.CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
600-TDS4501P.CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
600-TDS4501P.CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TDS4501P.C
คำอธิบาย
TVS DIODE 45VWM 56VC 6DFN
คำอธิบายโดยละเอียด
56V แคลมป์ 24A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 6-DFN (1.6x1.6)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TDS4501P.C รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
24A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1344W (1.344kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
90pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
45V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
46V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFDFN
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
56V