10PCV2415
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CC1161-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
10PCV2415
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 15A 100-240V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) Hockey Puck
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
10PCV2415 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2 ~ 10VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
100 V ~ 240 V
ชุด
กระแสโหลด
15 A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C