DR24D12X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CC2700-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR24D12X
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 12A 24-280V
โมเดล EDA/CAD
DR24D12X รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4 ~ 32VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
24 V ~ 280 V
ชุด
กระแสโหลด
12 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 40°C