DR24E03R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CC2546-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR24E03R
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 3A 24-280V
โมเดล EDA/CAD
DR24E03R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
18 ~ 36VAC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
24 V ~ 280 V
ชุด
กระแสโหลด
3 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 40°C