DR48D03R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CC2065-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR48D03R
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 3A 48-600V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DR48D03R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4 ~ 32VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
48 V ~ 600 V
ชุด
กระแสโหลด
3 A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 40°C