3RA61201EB32
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3473-3RA61201EB32-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3RA61201EB32
คำอธิบาย
DOL COMPACT STARTER 24VUC 8-32A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอเตอร์สตาร์ทเตอร์ 24VAC/DC การจ่าย 32A 690V ภาระ
หมวดหมู่
จำนวนของมอเตอร์
1
ผู้ผลิต
Siemens
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
690V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟ - เอาต์พุต
32A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังไฟฟ้า - โหลด
11000 W
ประเภท
โมดูล
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
24VAC/DC
ประเภทมอเตอร์
มอเตอร์ AC
ประเภทการติดตั้ง
รางมาตรฐาน DIN
ประเภทการควบคุม/ไดรฟ์
มอเตอร์สตาร์ทเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C