3RT20251AC24 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Siemens
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Siemens
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
คอนแทคเตอร์ 3PST-NO (3 Form A) 17 A 24VAC ขดลวด ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
3RT20251AC24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3473-3RT20251AC24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3RT20251AC24
คำอธิบาย
CONTACTOR S0 16A 24VAC 2NO/2NC S
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
690VAC - สูงสุด
ผู้ผลิต
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสช่วย
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
20.4VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี, รางมาตรฐาน DIN
เวลาทำงาน
40 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
24VAC
เวลาปลดปล่อย
16 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
3PST-NO (3 Form A)
พาวเวอร์ของคอยล์
67VA
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
17 A