5SY44018
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3473-5SY44018-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5SY44018
คำอธิบาย
SUP PTOR 5SY4 4P 480V 1A 5K D-TR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซอร์กิตเบรกเกอร์ 1A 400 V ac 72 V dc คันโยก รางมาตรฐาน DIN
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
400 V
ผู้ผลิต
Siemens
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
72 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
คันโยก
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของขั้ว
4
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การส่องสว่าง
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
รางมาตรฐาน DIN
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CE, EAC, IMQ, RCM, UR, VDE
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A