DPC-40-250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
595-1157-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPC-40-250
คำอธิบาย
PWR XFMR LAMINATED 10VA TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แกนเคลือบลามิเนต 10VA หม้อแปลงไฟฟ้า 115V, 230V หลัก ขนาน 20V, ซีรีส์ 40V รอง ขนาน 500mA ซีรีส์ 250mA ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DPC-40-250 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขดลวดรอง
คู่
ผู้ผลิต
Signal Transformer
แท็ปกลาง
ไม่
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
10VA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภท
แกนเคลือบลามิเนต
ขนาด / มิติ
47.60mm L x 36.50mm W
แรงดันไฟฟ้า - หลัก
115V, 230V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
41.27mm
แรงดันไฟฟ้า - สำรอง (โหลดเต็ม)
ขนาน 20V, ซีรีส์ 40V
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1500Vrms
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
ขนาน 500mA ซีรีส์ 250mA