SCIHP0412-R047
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
595-1757-2-ND - เทปและม้วน (TR)
595-1757-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
595-1757-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCIHP0412-R047
คำอธิบาย
FIXED IND 47NH 13A SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 nH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 13 A ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
32A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
200 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.189" L x 0.171" W (4.80mm x 4.35mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)