AG5724-LPB-15TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5061-AG5724-LPB-15TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AG5724-LPB-15TR
คำอธิบาย
ISOLATED POE PD MODULE 24V 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoE (Power over Ethernet) แบบแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 1A 40V - 57V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
AG5724-LPB-15TR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
24 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูล PoE (Power over Ethernet) แบบแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.886
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
57V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.46" H (31.8mm x 20.3mm x 11.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A