SMP1352-040LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
863-1168-2-ND - เทปและม้วน (TR)
863-1168-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
863-1168-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMP1352-040LF
คำอธิบาย
RF DIODE PIN 200V 750MW 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด rf PIN - เดี่ยว 200V 150 mA 750 mW 0402
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
0.3pF @ 20V, 1MHz
ผู้ผลิต
Skyworks Solutions Inc.
ความต้านทาน @ If, F
1.35Ohm @ 100mA, 100MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
750 mW
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TA)
ประเภทไดโอด
PIN - เดี่ยว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
200V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
150 mA