5.0SMCJ75CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1655-5.0SMCJ75CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
1655-5.0SMCJ75CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1655-5.0SMCJ75CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5.0SMCJ75CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 75VWM 121VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
121V แคลมป์ 41.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
121V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
41.4A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
75V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
83.3V