MBRD5100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1655-MBRD5100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1655-MBRD5100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1655-MBRD5100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRD5100
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 5A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว DPAK
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
300pF @ 5V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 5 A