STFE100-10N
STFE100-10N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2106-STFE100-10N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STFE100-10N
คำอธิบาย
LINE FILTER 10A DIN RAIL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 10 A ac 47Hz, 63Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
ความถี่ - ในการทำงาน
47Hz, 63Hz
ผู้ผลิต
SolaHD
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 50°C
ประเภทการติดตั้ง
รางมาตรฐาน DIN
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
รูปแบบส่วนปลาย
เทอร์มินัลบล็อก
การตั้งค่า
สเตจเดียว
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า
10 A