STFV025-24L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2106-STFV025-24L-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STFV025-24L
คำอธิบาย
LINE FLTR 240VAC 2.5A CHASS MNT
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 2.5 A 240Vac 50/60Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
ความถี่ - ในการทำงาน
50/60Hz
ผู้ผลิต
SolaHD
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, cURus
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
สเตจเดียว
รูปแบบส่วนปลาย
เทอร์มินัลบล็อก
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
240V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า
2.5 A