COM-21215
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1568-COM-21215-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
COM-21215
คำอธิบาย
14-SEGMENT ALPHANUMERIC DISPLAY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลการแสดงผล - led ตัวอักษรและตัวเลข สีม่วง 14-เซ็กเมนต์, ตัวอักษรและตัวเลข 4 คาแรคเตอร์ แอโนดร่วม 2.7V ~ 3.6V 20mA 0.630" H x 1.575" W x 0.315" D (16.00mm x 40.00mm x 8.00mm) 16-DIP (0.478", 12.15mm)
หมวดหมู่
สี
สีม่วง
ผู้ผลิต
SparkFun Electronics
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.7V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา Millicandela
65mcd ~ 70mcd
จำนวนของตัวอักษร
4
ความยาวคลื่น - สูงสุด
398nm
ขนาด / มิติ
0.630" H x 1.575" W x 0.315" D (16.00mm x 40.00mm x 8.00mm)
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
70mW
ขนาดตัวเลข/ตัวอักษร
0.47" (11.85mm)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-DIP (0.478", 12.15mm)