ASR14JB560R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASR14JB560R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASR14JB560R
คำอธิบาย
RES 560 OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
560 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
ASR14JB560R รุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm)